International Women’s Day 2019

March 6, 2019 in Events, Featured

International Women’s Day 2019 State Vanitha Committee, AMAI Kerala State

 

വനിതാദിന പരിപാടികൾ – വനിതാ കമ്മിറ്റി,കണ്ണൂർ ജില്ല 

07/03/19*വനിത ക്ലിനിക് ഉദ്‌ഘാടനം:-

?ജെംസ് വനിത ക്ലിനിക്- ഡോ. മാലിനി

? സ്വാസ്ഥ്യം വനിത ക്ലിനിക് – ഡോ ജ്യോതി ഷമിത്, തുടർന്ന്  07,08,09 തീയ്യതികളിൽ സൗജന്യ സ്ത്രീരോഗ നിർണയ മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ്.

08/03/19*റെയിൽവേ എംപ്ലോയീസിനായി സ്ത്രീ രോഗവും ആയുർവേദവും വിഷയത്തെ കുറിച്ച് ബോധവൽക്കരണ ക്ലാസ്സ് ഡോ. ദിവ്യ ജ്യോതി
*കണ്ണോത്തുംചാൽ റെസിഡൻസ് അസോസിയേഷൻ മെംബേർസിനു അവേർനെസ്സ് ക്ലാസ്സ്‌ ഡോ.ജ്യോതി ഷമിത് ഡോ. ശോഭന ഡോ. ദൃശ്യ

11/03/19*തോട്ടട കിഴുന്നപ്പാറ അംഗൻവാടിയിൽ ടീച്ചറെ ആദരിക്കൽ,  തുടർന്ന്  അവേർനെസ്സ് ക്ലാസും ഡോ.സരിത. ഡോ.രമ്യ ഡോ.ആഷ്‌ന

12/03/19*ദിനേഷ് കമ്പനിയുടെ കുട നിർമാണ യൂണിറ്റിലെ  സ്ത്രീകൾക്കായി ബോധ  വൽക്കരണ ക്ലാസും സൗജന്യ മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ്. ഡോ.മാലിനി ഡോ.സരിത ഡോ. രമ്യഡോ.ശോഭന ഡോ.ദിവ്യ ജ്യോതി ഡോ. ദൃശ്യ ഡോ. ആഷ്‌ന
തളിപറമ്പ ഏരിയ
*അന്താരാഷ്ട്ര വനിതാദിനത്തിന്റെ ഭാഗമായി ആയുർവേദ മെഡിക്കൽ അസോസിയേഷന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ  “തന്മയ “(അവളോടോപ്പം)  എന്ന പേരിൽ  വിവിധ പരിപാടികൾ  സംഘടിപ്പിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു.
* ചെങ്ങളായി മുങ്ങo വായനശാലയുമായി ചേർന്ന് CDS ന് ബോധവൽകരണ ക്ലാസ്സ് ‘-
Dr Anupama Dr Seena.
* കടന്നപ്പുഴ പാണപ്പുഴ പഞ്ചായത്തിൽ CDS ന് ബോധവൽക്കരണ ക്ലാസ്സ്-
Dr Rejinnamma Thomas.
*yടman club Alakode- ബോധവൽക്കരണ ക്ലാസ്സ്-
Dr Rejinnamma Thomas
* ആന്തൂർ മുൻസിപ്പാലിറ്റിയുടെ കീഴിലുള്ള CDS ന് സ്ത്രീ രോഗങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള  ബോധവൽക്കരണ ക്ലാസ്സ്-
Dr Reshmitha, Dr Hima
* തളിപ്പറമ്പ മുൻസിപ്പാലിറ്റിയിൽ പുളിപ്പറമ്പ് അംഗൻവാടിയിൽ വച്ച് ബോധവൽകരണ ക്ലാസ്സ്-
Dr RugmaDr Nisha Rajesh.
* തൃച്ചംബരത്ത Dr.Irna യുടെ നേതൃത്തിൽ മാർച്ച് 8 വൈകുന്നേരം മെഗാ മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ്.
പയ്യന്നുർ ഏരിയ
*ബോധവത്കരണ ക്ലാസ്സ്‌
രാമന്തളി ആയുർവേദ ഡിസ്‌പെൻസറി
മാർച്ച് 6
ഡോ.സജ്‌ന റഹിം

തലശ്ശേരി ഏരിയ
1)Awareness class and medical camp for public Venue at kadirur  Date march 4’th
2)Awareness class —streegalude aarogyam ayurvedathilude…Venue at kanjirathinkeezhil-chokli..sreenarayana matamOn 7/3/193) Awareness class: Menstrual hygiene @ Christ college , thalassery on 8/3/19
ഇരിട്ടി ഏരിയ *ബോധവത്കരണ ക്ലാസ്സ്‌, മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ്
മൈത്രി ഭവൻ പെരുമ്പുന്ന 9/3/19 ശനിയാഴ്ച  ഡോ. അപർണ ഡോ. ലതിക ഡോ.രാധിക ഡോ.ബബിത

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്‌
ചെയർപേഴ്സൺ -ഡോ. മിനി വി ജി
കൺവീനർ ഡോ. സീന കെ

കൊല്ലം ജില്ല വനിത കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ വിവിധ ഏരിയകളിൽ നടത്തുന്ന പരിപാടികൾ
*ജില്ലാതല  പ്രോഗ്രാം*

? *ആയുർജനനി പ്രൊജക്റ്റ്‌ ഉദ്ഘാടനം* 08/03/2019SN കോളേജ് ഓഫ് ലീഗിൽ സ്റ്റഡീസ് ഉദ്ഘാടനം – *ശ്രീമതി വിജയ ഫ്രാൻസിസ്* (ഡെപ്യൂട്ടി മേയർ കൊല്ലം കോർപറേഷൻ )
*കരുനാഗപ്പള്ളി ഏരിയ*

8-3-2019ബേബി ജോൺ മെമ്മോറിയൽ ഗവണ്മെന്റ്  കോളേജ് Class by- Dr Reshmi, (medical officer kayamkulam)
09/03/2019മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ്‌  നവചേതൻ ആർട്സ് ക്ലബ്‌,  കുരീത്തറ,എടപ്പള്ളിക്കോട്ട, ചവറ
ഉദ്ഘാടനം  *ശ്രീ. പ്രേമചന്ദ്രൻ M  P*
*കുണ്ടറ ഏരിയ*
ആയുർജനനി പ്രോഗ്രാം
1.നീരാവിൽ അംഗൻവാടി    06/03/19   ഡോ. പൂജ.പി. പി 2.കുരീപ്പുഴ  അംഗൻവാടി07/03/2019 ഡോ.പൂജ.പി. പി  3.കുഴിയം അംഗൻവാടി   12/3/2019ഡോ. ദീപ്‌തി. ഡി 4.ചെറുക്കാട് അംഗൻവാടി  13/3/2019ഡോ.ദീപ്‌തി. ഡി 5.പെരുമ്പുഴ അംഗൻവാടി   8/3/2019ഡോ. സേതുലക്ഷ്മി 6.ചാത്തനാംകുളം അംബേദ്കർ കോളനി 7/3/2019ഡോ. അഞ്ചു. എസ് 7.രണ്ടാം കുറ്റി പ്രിയദർശിനി അംഗൻവാടി  7/3/2019ഡോ.അഞ്ചു. എസ് 8.രണ്ടാംകുറ്റി തോട്ടക്കാരൻ ടെംപിൾ അംഗൻവാടി  6/3/2019ഡോ.അഞ്ചു എസ് 9.ചാത്തനാംകുളം mla ജംഗ്ഷൻ അംഗൻവാടി 12/3/2019ഡോ. ദീപ്‌തി. ഡി & ഡോ. അഞ്ചു. എസ് 10.മുക്കട അംഗൻവാടി 11/3/2019ഡോ.സുബിന

?120 അംഗൻവാടി അധ്യാപകർക്ക് സെമിനാർ  12/3/2019സന ഓഡിറ്റോറിയം കൊല്ലം
*ചാത്തന്നൂർ ഏരിയ* 1)15/3/19 ഉമയനല്ലൂർ അംഗൻവാടി ഡോ. സുഷ. എസ് 2)16/03/19 കൊന്നയിൽ മുക്ക് അംഗൻവാടി മയ്യനാട് ഡോ. സുഷ.എസ് 3)18/03/19 മയ്യനാട് അംഗൻവാടി ഡോ.സുഷ. എസ് 4) 19/03/19 ധവളക്കുഴി അംഗൻവാടി ഡോ. സുഷ. എസ് 5) 20/03/19 മുഖത്തല അംഗൻവാടി ഡോ.ശ്രീലക്ഷ്മി. ഐ.ആർ
*കൊല്ലം ഏരിയ* 08/03/19 SN ലീഗൽ സ്റ്റഡീസിൽ വച്ചു കൊല്ലം വനിത കമ്മിറ്റിയും കൊല്ലം ഏരിയ കമ്മിറ്റിയുടെയും സംയുക്ത ആഭിമുഖ്യത്തിൽ മെഡിക്കൽ ചെക്ക് അപ്പ്‌ &സെമിനാർ 08/03/19കൂനമ്പായിക്കുളം ക്ഷേത്രത്തിലെ പൊങ്കാലയോടു അനുബന്ധിച്ചു സൗജന്യ മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ്‌
*കൊട്ടാരക്കര ഏരിയ* 09/03/19 മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ്‌, ബോധവൽക്കരണ ക്ലാസ്സ്‌ @ womens orphanage ഡോ. ശില്പ
*അഞ്ചൽ കടക്കൽ ഏരിയ*07/03/19 നെട്ടയം അംഗൻവാടി ആയുർജനനി പ്രൊജക്റ്റ്‌ ഡോ. ഷൈസ 10/03/19 മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ്‌, ബോധവത്കരണ ക്ലാസ്സ്‌  കൈതടി മദർ തെരേസ ലൈബ്രറി ഹാൾ അഞ്ചൽ ഡോ. ഷെറീസി. ബി, ഡോ. ഷൈസ, ഡോ. ഇന്ദുപ്രിയ, ഡോ. അമൃത, ഡോ. ഇന്ദു ലക്ഷ്മി.
*പുനലൂർ ഏരിയ*
09/03/19 സ്ത്രീ രോഗങ്ങൾ – ബോധവൽക്കരണ ക്ലാസ്സ്‌ ഡോ.മിനി. എം. ആർ, കക്കോട് സേവ കേന്ദ്രം
*പുത്തൂർ ഏരിയ* 10/03/19 കുടുംബ ശ്രീ അംഗങ്ങൾക്ക് മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ്‌, ബോധവത്കരണ ക്ലാസ്സ്‌ – സാംസ്‌കാരിക നിലയം ആറ്റുവശേരി, പുത്തൂർ ഡോ. അശ്വതി കൃഷ്ണ

 

Kottayam IWD

AREAName of DoctorVenue DateProgramNo. of Programs
PalaDr.SreejaSvasti Ayucare, Pala03/08/2019Med. Camp1
Dr.Deepthi,,03/09/2019,,1
Dr.LindaKannadiurubu03/07/2019Awareness class on Women's health for Anganawadi workers (ICDS)1
Dr.SeeniaErattupetta Municipality5 classes, Dates are not confirmed 5
Dr.Blessy
Dr.Mangala
Dr.Shabana
Dr.MangalaErattupetta03/09/2019Awareness class for Women's association, School PTA2
Dr.BlessyAmbara03/09/2019Awareness class on Women's healthfor Residents' association1
ChanganasseryDr.Asha.S.Painthanam03/06/2019Awareness class3
Nadakkappadam03/07/2019,,
Vithirikkunnu03/08/2019,,
Dr.Midhun J. KalloorKurichi Panchayath20 classes, one class in each ward20
Dr.Asha.S.Madappally PanchayathAwareness class1
Dr.Asha.S.Pallom Block,,1
Dr.Asha.S.Kumaranelloor03/07/2019,,1
KottayamDr.SaliniPambady03/07/2019Awareness class1
Dr.Remya.A.R.Akalakkunnam Panchayat Hall03/08/2019Awareness class for ICDS Workers1
Divya c Mohan
Dr.NirmalG.A.H., Kothala03/08/2019Awareness class on Women's health
Dr.Ambily KrishnaEnthayar03/08/2019Awareness class at Anganwadi1
KanjirappallyDr.SaliniKanjirappallyAwareness class (ICDS)2
,,,,03/06/2019Awareness class at Anganwadi1
VaikomDr.AnujaThalayazham Panchayath03/06/2019Awareness class on Women's health for Kudumbasree members1
Dr.RajahamsVaikom03/08/2019Awareness class1
Dr.SujalakshmiVelloor03/09/2019Awareness class on Women's health for Kudumbasree members1
Total46

AMAI Palakkad District Programme Schedule for IWD 2019

Balance for Better
AREA
DATE
PARTICIPATING DOCTORS
CAMP/CLASS
VENUE
Pattambi
8-Mar-19
Dr.Nisha,Dr.Jeena,Dr.Nisanath,Dr.Krishnapriya,
Dr.Manju,Dr.Shaandy
CLASS
Pattambi Govt.College
Ottapalam
8-Mar-19
Dr.Smitha,Dr.Sreeparvathy,Dr.Parvathi,Dr.Mini,
CLASS
MES Women's College,Ottapalam
Ottapalam
8-Mar-19
Dr.Manila,Dr.Deepa,Dr.Savithri,Dr.Anju
CAMP
19 mile Anganwadi,Ottapalam, MES Women's College,Cherupulusseri
Mannarkkad
8-Mar-19
Dr.Ramya Rajesh,Dr.Asma
CLASS
Thottara TTc,BEd sector
Palakkad
6-Mar-19
Dr.Sruthi,Dr.Soniya,Dr.Mini,Dr.Remya, Dr.Arathi
CLASS
Mercy College, palakkad
Palakkad
8-Mar-19
Dr.Sabika,Dr. Sneha,Dr. Arathi
CLASS
Co-operative College, Olavakkod
Chittur
8-Mar-19
Dr.Amritha.M.R.,Dr.Remya Bishnu,Dr.Deepty
CLASS
Govt.Arts &Science college,Kozhinjamapara
Alathur
8-Mar-19
Dr.Ganga,Dr.Somasree,Dr.Liji
CLASS & CAMP
Vandazhy Panchayath,Alathur

Alappuzha

DateAreaVenueSubjectFaculty
March 8, 2019AlappuzhaGovt H S MannancheryAwareness Class on Menstruation and Personal hygieneDr. Dhanya, Dr. Bhagyalaksmi, Dr. Maneesha
March 8, 2019CherthalaAnganvadi, ThycattusserryWomen's healthDr. Shyma
March 8, 2019CherthalaSt.Michaels College
March 8, 2019KayamkulamSumayyas Textiles WorkersMenstrual irregularitiesDr.Reshma Raj
March 8, 2019MavelikkaraChettikulangara Grama Panchayat Kudumbasree MembersHealth issues of Elderly woman and Free Medical campDr. Sharmila Salim
March 8, 2019ChengannurPandanad Grama Panchayat Kudumbasree MembersMedical camp and Awareness classDr. Gayathri
March 8, 2019ChengannurPiralaserryAwareness class and Medicinal plants distributionDr. Sholy Francis
March 8, 2019ChengannurSDM School KadapraAdolescent gynaecologyDr. Geethu. K. D
March 8, 2019District Vanitha CommitteeNSS Vanitha SamajamBetterment of Women's health through AyurvedaDr.Leena P Nair

IWD 2019 District Vanitha Committee, Kozhikode

 AMAI AREADateDoctorOrganisation with Place
1Balussery 5.3.19Dr AmruthaKinaloor Kudumbasree awareness programme
25.3.19Dr VyshnavaPunnassery Kudumbasree awareness programme
35.3.19Dr Anjana ShanthiAndona Anganwadi awareness programme
46.3.19Dr Roshna SureshBaluseri anganwadi kudumbasree units combined programme
56.3.19Dr AmruthaKinaloor Kudumbasree awareness programme
66.3.19Dr VyshnavaPunnassery Kudumbasree awareness programme
76.3.19Dr Anjana ShanthiKudukkilumaram Anganwadi awareness programme
87.3.19Dr Sruthy,Dr SimiUnnikulam Ayurveda Dispensory
97.3.19Dr VijayaLakshmi,Dr AnoopaKuttamboor dispensory programme
107.3.19Dr JayasreePuthupadi Anganwadi
117.3.19Dr Anjana ShanthiVezgupoor Anganwadi awareness programme
128.3.19Dr Sruthy,Dr SimiUnnikulam Ayurveda Dispensory programme
139.3.19Dr Praveen,Dr JayasreeKattipara Ayurveda dispensory awareness programme
149.3.19Dr Roshna SureshNanminda balasaba awareness programme
159.3.19Dr Shahida,Dr AryajyothyUlliyeri Dispensory programme
16Vatakara8.3.19Dr MumthasChekkiad Panchayath Hall
178.3.19Dr NavyaVatakara
188.3.19Dr Anusree Onchiyam Panchayath Hall
19Perambra2.3.19Dr Kavitha ,Dr SuluChakkittapara tribal colony awareness classess
20Koyilandy3.3.19Dr SumithaAwareness classess at Thirumana LP School
21Dr Liji KC
22Dr Namitha K
23Dr Kavya Raveendran
24Dr Darsana
25KOZHIKODE TOWN AREADr Ridhima
26Dr Sarika
27Dr Shanthi Ganga
28Dr Abha Praveen
29Dr Jeeja Bhai
30Kozhikode South Area2.3.19Dr.SUJEERA ADS KUDUMBASREE-MANKAV
313.3.19Dr. ANURESIDENCE ASSOCIATION-FEROKE
325.3.19Dr.RISWANAGAD CHERUVANNUR ,NALLALAM
335.3.19Dr.ANJANAANGANWADI-VELIPARAMBA
345.3.19Dr.SUJEERA ANGANWADI -MANKAV
355.3.19Dr.RAZIYAANGANWADI-CHELEMBRA
365.3.19*Dr.RAKHIANGANWADI -FEROKE
376.3.19Dr.ANUSREE ANGANWADI-KADALUNDI
386.3.19Dr.APARNA ANGANWADI-THALAKALANGARA
396.3.19Dr.HARSHA.A.VANGANWADI-PAYYANAKKAL
407.3.19Dr.AKHILAANGANWADI-KOTTAKADAV ,KADALUNDI
417.3.19Dr. ANUGAD KADALUNDI
427.3.19Dr.RISWANAGAD BEYPORE
437.3.19Dr.DIJINAANGANWADI-THOTTUNGAL,RAMANATTUKARA
447.3.19Dr.SHIMIPANCHAYATH AUDITORIUM-PERUMANNA
457.3.19Dr.SREEKUTTY SREENIVASANGANWADI-MANKAV
468.3.19Dr.PRAKASINIGAD CHERUVANNUR ,NALLALAM
478.3.19Dr.SUBISHABSS Iringalur-BOTANICAL GARDEN
Ernakulam District    

AMAI MALAPPURAM DISTRICT VANITHA COMMITTEE INTERNATIONAL WOMEN’S DAY-2019

Area Date

I.Ponnani

Particiapting doctors Programme 1.Dr.K.K.Savithri 2.Dr.Athira.K

07-03-19 3.Dr.Sini Dharmaraj

4.Dr.Karthika

Awareness class at IHRD College,Naduvattom

5.Dr.Shyni 6.Dr.Andshy 1.Dr.Athira.K 2.Dr.Anjana.P

08-03-19

3.Dr.Andshy 4.Dr.K.K.Savithri 5.Dr.Fathima 6.Dr.Safeeda

1.Dr.Sini Dharmaraj 2.Dr.Karthika 3.Dr.Shyni 1.Dr.Anjana.P 2.Dr.Athira.K

1.Dr.Sini Dharmaraj 2.Dr.Karthika 3.Dr.Andshy 09-03-19 1.Dr.Athira.K Awareness class at Angavadi,Edappal

1.Dr.Athira.K 2.Dr.Andshy 1.Dr.Rifna Arafath 2.Dr.Shaniba V P 1.Dr.Manasa 2.Dr.Sandhya P 1.Dr.Sandhya 2.Dr.Sajnamol 3.Dr.Sunitha 1.Dr.Zeyana 2.Dr.Vidya 3.Dr.Amrutha 1.Dr.Zeyana 2.Dr.Vidya 1.Dr.Reshma 2.Dr.Sanfi 3.Dr.Thrivrikraman 1.Dr.Vidya 2.Dr.Thrivrikraman 3.Dr.Sanfi 1.Dr.Roshini

Malappuram District level inauguration of ‘THANMAYA’ programme at Darul Hidaya Arts& Science College,Edappal

08-03-19 Awareness class ‘THANMAYA’

Mahilasamajam, Ponnani

08-03-19

‘THANMAYA’ Programme at Library,Kuttippala

09-03-19 ‘THANMAYA’ Programme for

Kudumbasree Ponnani

13-03-19 Awareness class at Mothers

Institute,Edappal 08-03-19 Awarenwss class at Jwala Library

&Vanithavedhi,Edayur Panchayath

II.Valanchery

08-03-19 Awareness class at

Anganavadi,Maravattam

08-03-19 Awareness class at Cochin Engineering

College,Valanchery

III.Tirur

Kudumbasree Unit

08-03-19 ‘THANMAYA’ Programme at Tirur

Muncipality

08-03-19 ‘THANMAYA’ Programme at Mangalam

Panchayath

09-03-19

‘THANMAYA’ Programme at Purathur Panchayath

Awareness class about Menstruation,reproductive

Sheet1

2.Dr.Aswathy Subin 3.Dr.Sajna 4.Dr.Nasheeda 5.Dr.Farsana 1.Dr.Akhila 2.Dr.Rukma 3.Dr.Sulafa 1.Dr.Rukma 2.Dr.Sulafa

08-03-19 1.Dr.Thufeeda.M

Awareness class about Menstruation,reproductive IV.Perinthalmann

a 08-03-19

health,importance of mental health,yoga practices and meditation. Quizes&Spot prizes atISS B.Ed college,Perinthalmanna

V.Manjeri

Health & Nutrition in different age 06-03-19

group of women & sthree roga and early identification 08-03-19 Sthree rogangal ayurveda prathividhi-

Dr.Rukma Sthreekalude aarogyam sameekritha aaharathilude at A/A College Kuniyil

Menstrual hygiene at Mahila Samaghya 11-03-19 1.Dr.Jaseena

Tribal Ladies Hostel,Nilambur 1.Dr.Akhila 11-03-19

2.Dr.Ramya Dinu 3.Dr.Abily Abraham 1.Dr.Mufeeda Awareness class at AMUPS Mampad 1.Dr.Jubairiya 2.Dr.Fazila

VII.Kottakkal 08-03-19

Arthava virama preasnangalku ayurveda sameepanam at Chimmanthitta Anganavadi

VI.Tirurangadi 08-03-19 Awareness class at Irumbumchola

Anganavadi Medical camp &awareness class on 1.Dr.Sajeera

sthree roga at AMAI Kottakkal &ISM Kappan

Dept.Vengara

08-03-19 1.Dr.Sailakshmi

Awareness camp at Polytechinic College Kottakkal & Arts College Malappuram